Xưởng mặt tiền ql1a – quận 12 – dòng tiền 50tr/tháng – chỉ 29 tỷ
Đường Quốc Lộ 1A, Phường Thới An, Quận 12, TP HCM
29 tỷ
1,800 m2 (26x69)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
XƯỞNG MẶT TIỀN QL1A – QUẬN 12 – DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG – CHỈ 29 TỶ
Mặt tiền Quốc Lộ 1A – vị trí vàng vận chuyển, kinh doanh
Khu vực xưởng – kho sầm uất, xe container ra vào thuận tiện
Tổng diện tích sử dụng: ~2.800m²
XƯỞNG MẶT TIỀN QL1A – QUẬN 12 – DÒNG TIỀN 50TR/THÁNG – CHỈ 29 TỶ
Mặt tiền Quốc Lộ 1A – vị trí vàng vận chuyển, kinh doanh
Khu vực xưởng – kho sầm uất, xe container ra vào thuận tiện
Tổng diện tích sử dụng: ~2.800m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 26 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 69 m |
| Diện tích | 1,800 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xưởng mặt tiền ql1a – quận 12 – dòng tiền 50tr/tháng – chỉ 29 tỷ", có mã số #308222, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu