???? ???? nhà hxh kd – trung mỹ tây q12 – chỉ hơn 4.tỷ ????
Đường D2, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 300 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
r???? ???? NHÀ HXH KD – TRUNG MỸ TÂY Q12 – CHỈ HƠN 4.TỶ ???????? Hẻm nhựa 6m, sát mặt tiền Trung Mỹ Tây – gần Trường Trần Quang Cơ???? DT: 4x10m – 1 trệt 1 lửng 1 lầu – 3PN, 2WC???? Xe hơi tới nhà – vừa ở vừa kinh doanh tốt???? SHR – pháp lý chuẩn???? Vị trí đẹp – dễ cho thuê – đầu tư sinh lời???? Giá: 4.3 tỷ (thương lượng)???? LH: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? ???? nhà hxh kd – trung mỹ tây q12 – chỉ hơn 4.tỷ ????", có mã số #317575, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu