???? 144m2 huỳnh tấn phát (7x21m) - 15.8 tỷ - ngay kcx tân thuận ????
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP HCM
15 tỷ 800 triệu
144 m2 (7x21)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? 144m2 HUỲNH TẤN PHÁT (7x21m) - 15.8 TỶ - NGAY KCX TÂN THUẬN ????
DIỆN TÍCH KHỦNG - NGANG 7M HIẾM CÓ - ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO
???? VỊ TRÍ VÀNG: * Cách mặt tiền Huỳnh Tấn Phát chỉ 30m, hẻm thông thoáng, sạch sẽ, không ngập nước.
Sát vách Khu chế xuất Tân Thuận, tương lai ô tô vào tận nhà.
Kết nối cực nhanh: Phú Mỹ Hưng, Quận 1, Quận 4 (chỉ 5-10 phút).
???? THÔNG SỐ CHI TIẾT:
Diện tích: 144m² (7m x 21.5m) - Ngang 7m cực hiếm, lý tưởng xây CHDV hoặc Biệt thự phố.
Kết cấu: Nhà nát (Tiện xây mới theo ý thích).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đang làm thừa kế (Rõ ràng, minh bạch).
???? TIỆN ÍCH XUNG QUANH:
Gần các trường Quốc tế: Canada, Hàn Quốc, Đài Loan, RMIT...
Gần BV Tâm Đức, Pháp Việt, chợ Tân Mỹ và các trung tâm thương mại lớn.
???? GIÁ ĐẦU TƯ: 15.8 TỶ (Thương lượng chính chủ).
????
DIỆN TÍCH KHỦNG - NGANG 7M HIẾM CÓ - ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO
???? VỊ TRÍ VÀNG: * Cách mặt tiền Huỳnh Tấn Phát chỉ 30m, hẻm thông thoáng, sạch sẽ, không ngập nước.
Sát vách Khu chế xuất Tân Thuận, tương lai ô tô vào tận nhà.
Kết nối cực nhanh: Phú Mỹ Hưng, Quận 1, Quận 4 (chỉ 5-10 phút).
???? THÔNG SỐ CHI TIẾT:
Diện tích: 144m² (7m x 21.5m) - Ngang 7m cực hiếm, lý tưởng xây CHDV hoặc Biệt thự phố.
Kết cấu: Nhà nát (Tiện xây mới theo ý thích).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đang làm thừa kế (Rõ ràng, minh bạch).
???? TIỆN ÍCH XUNG QUANH:
Gần các trường Quốc tế: Canada, Hàn Quốc, Đài Loan, RMIT...
Gần BV Tâm Đức, Pháp Việt, chợ Tân Mỹ và các trung tâm thương mại lớn.
???? GIÁ ĐẦU TƯ: 15.8 TỶ (Thương lượng chính chủ).
????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 144 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? 144m2 huỳnh tấn phát (7x21m) - 15.8 tỷ - ngay kcx tân thuận ????", có mã số #308456, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu