???? bán gấp nhà hẻm 391 huỳnh tấn phát – p. tân thuận đông, quận 7
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP HCM
6 tỷ 300 triệu
61 m2 (4x15)
2 pn
3 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN GẤP NHÀ HẺM 391 HUỲNH TẤN PHÁT – P. TÂN THUẬN ĐÔNG, QUẬN 7
???? Vị trí: Hẻm 391 đường Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Thuận Đông, Quận 7???? Diện tích: 4m x 15.3m???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu????️ Công năng: 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
✨ Nhà kiên cố, vào ở ngay✨ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh✨ Gần chợ, trường học, siêu thị, thuận tiện di chuyển
???? Giá bán: 6 tỷ 300 triệu (còn thương lượng)
???? Vị trí: Hẻm 391 đường Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Thuận Đông, Quận 7???? Diện tích: 4m x 15.3m???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu????️ Công năng: 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
✨ Nhà kiên cố, vào ở ngay✨ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh✨ Gần chợ, trường học, siêu thị, thuận tiện di chuyển
???? Giá bán: 6 tỷ 300 triệu (còn thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán gấp nhà hẻm 391 huỳnh tấn phát – p. tân thuận đông, quận 7", có mã số #321812, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu