???? bán nhà hẻm 23 hoàng quốc việt – phường phú thuận, quận 7
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
5 tỷ 400 triệu
40 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ HẺM 23 HOÀNG QUỐC VIỆT – PHƯỜNG PHÚ THUẬN, QUẬN 7
???? Vị trí đẹp, khu dân cư an ninh, yên tĩnh???? Hẻm thông thoáng, thuận tiện di chuyển
???? Diện tích: 4m x 10m???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu
✨ Công năng gồm:
* 2 phòng ngủ* 2 nhà vệ sinh* 1 phòng khách* 1 phòng bếp
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ????️ Nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay
???? Giá bán: 5 tỷ 4 còn thương lượng
???? Vị trí đẹp, khu dân cư an ninh, yên tĩnh???? Hẻm thông thoáng, thuận tiện di chuyển
???? Diện tích: 4m x 10m???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu
✨ Công năng gồm:
* 2 phòng ngủ* 2 nhà vệ sinh* 1 phòng khách* 1 phòng bếp
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ????️ Nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay
???? Giá bán: 5 tỷ 4 còn thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà hẻm 23 hoàng quốc việt – phường phú thuận, quận 7", có mã số #321420, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu