???? bán nhà hẻm 1247 huỳnh tấn phát, quận 7
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
3 tỷ 850 triệu
40 m2 (45x9)
3 pn
3 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ HẺM 1247 HUỲNH TẤN PHÁT, QUẬN 7
???? Vị trí: Hẻm 1247 Huỳnh Tấn Phát, Quận 7???? Diện tích: 4,5m x 9m???? Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu????️ Công năng: 3 phòng ngủ, 3 WC
✨ Nhà đẹp, vào ở ngay✨ Khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện✨ Gần chợ, trường học, siêu thị, thuận tiện đi lại
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng (SHR)
???? Giá bán: 3 tỷ 850 triệu – còn thương lượng.
???? Vị trí: Hẻm 1247 Huỳnh Tấn Phát, Quận 7???? Diện tích: 4,5m x 9m???? Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu????️ Công năng: 3 phòng ngủ, 3 WC
✨ Nhà đẹp, vào ở ngay✨ Khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện✨ Gần chợ, trường học, siêu thị, thuận tiện đi lại
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng (SHR)
???? Giá bán: 3 tỷ 850 triệu – còn thương lượng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà hẻm 1247 huỳnh tấn phát, quận 7", có mã số #321785, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu