???? 36 m2 nhà đẹp thạch bàn – full nội thất – ô tô đỗ cửa ????
Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 360 triệu
36 m2 (4x9)
3 pn
4 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Chỉ 36 m² mà sở hữu 5 tầng rộng rãi, thiết kế hiện đại – bước vào là mê ngay!
✨ Full nội thất như hình – xách vali về ở luôn – giá 7,x tỷ???? Ô tô đỗ cửa – quá hiếm trong tầm giá???? Vị trí trung tâm Thạch Bàn – Cổ Linh, đi đâu cũng tiện???? Phòng ngủ thoáng, sạch đẹp, ánh sáng tự nhiên cực chill
???? Nhà phù hợp ở ngay hoặc đầu tư cho thuê đều cực tốt???? Khu dân trí cao, yên tĩnh, gần chợ – trường – TTTM Aeon???? Thiết kế tối ưu công năng, từng góc đều đáng tiền
???? Mr Dũng để xem nhà thực tế – căn đẹp không chờ người chậm!
✨ Full nội thất như hình – xách vali về ở luôn – giá 7,x tỷ???? Ô tô đỗ cửa – quá hiếm trong tầm giá???? Vị trí trung tâm Thạch Bàn – Cổ Linh, đi đâu cũng tiện???? Phòng ngủ thoáng, sạch đẹp, ánh sáng tự nhiên cực chill
???? Nhà phù hợp ở ngay hoặc đầu tư cho thuê đều cực tốt???? Khu dân trí cao, yên tĩnh, gần chợ – trường – TTTM Aeon???? Thiết kế tối ưu công năng, từng góc đều đáng tiền
???? Mr Dũng để xem nhà thực tế – căn đẹp không chờ người chậm!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? 36 m2 nhà đẹp thạch bàn – full nội thất – ô tô đỗ cửa ????", có mã số #323876, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu