Bán căn hộ cao cấp the magolia tầng trung 72m 2 ngủ full nt nhỉnh 7 tỷ(tl)
Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 128 triệu
72 m2 (72x10)
2 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán Căn Hộ cao cấp The Magolia tầng trung 72m 2 ngủ full NT nhỉnh 7 tỷ(TL)
Ưu đãi đặc biệt: Tặng 2% GTCH (số lượng giới hạn)
???? Giá từ 99 – 119 triệu/m² (thanh toán sớm)???? Giá chuẩn: 109 – 129 triệu/m² ( thanh toán tiến độ)???? HTLS: 119 – 139 triệu/m² ( thanh toán ngân hàng HTLS)(Đã gồm VAT & CSBH)
✅ Hỗ trợ vay đến 70% GTCH – HTLS 0%✅ Ân hạn nợ gốc✅ Sau thời gian HTLS: cố định lãi suất 6% và tiếp tục ân hạn nợ gốc lên đến 24 tháng✅ Tối ưu dòng tiền lên đến 24 tháng
???? Dự kiến bàn giao Q3/2028
Quỹ căn đẹp & CSBH giới hạn – Inbox nhận Thông tin chi tiết
Liên hệ em Hoa nhà xinh để
Ưu đãi đặc biệt: Tặng 2% GTCH (số lượng giới hạn)
???? Giá từ 99 – 119 triệu/m² (thanh toán sớm)???? Giá chuẩn: 109 – 129 triệu/m² ( thanh toán tiến độ)???? HTLS: 119 – 139 triệu/m² ( thanh toán ngân hàng HTLS)(Đã gồm VAT & CSBH)
✅ Hỗ trợ vay đến 70% GTCH – HTLS 0%✅ Ân hạn nợ gốc✅ Sau thời gian HTLS: cố định lãi suất 6% và tiếp tục ân hạn nợ gốc lên đến 24 tháng✅ Tối ưu dòng tiền lên đến 24 tháng
???? Dự kiến bàn giao Q3/2028
Quỹ căn đẹp & CSBH giới hạn – Inbox nhận Thông tin chi tiết
Liên hệ em Hoa nhà xinh để
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 72 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 17 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ cao cấp the magolia tầng trung 72m 2 ngủ full nt nhỉnh 7 tỷ(tl)", có mã số #323885, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu