???? bán đất tặng nhà – lô đẹp hiếm hoàng mai- hà nội.
Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
30 tỷ
67 m2 (7x9.8)
06-05-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ – LÔ ĐẸP HIẾM HOÀNG MAI- HÀ NỘI.
???? Hoàng Mai???? DTSD: 67m² • MT đẹp.???? Nhà có sẵn – xác định mua đất???? ô tô tránh vù vù.
???? Giá: ~30 tỷ ( có TL)
⚠️ Lô đẹp xây VP/CCMN gần như không còn???? 096.288.1183 gọi ngay hàng kín cho Ace.TCTL2589.
#BĐSHN
???? Hoàng Mai???? DTSD: 67m² • MT đẹp.???? Nhà có sẵn – xác định mua đất???? ô tô tránh vù vù.
???? Giá: ~30 tỷ ( có TL)
⚠️ Lô đẹp xây VP/CCMN gần như không còn???? 096.288.1183 gọi ngay hàng kín cho Ace.TCTL2589.
#BĐSHN
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán đất tặng nhà – lô đẹp hiếm hoàng mai- hà nội.", có mã số #319396, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu