⭐⭐bán khách sạn mặt đường tuyến 2 quán nam - 78m 7 tầng - doanh thu 150 triệu
Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
13 tỷ 500 triệu
78 m2 (5x16)
10 pn
10 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
⭐⭐Bán Khách sạn mặt đường tuyến 2 Quán Nam - đang hoạt động ổn định
• Diện tích 78m• Mặt tiền 5m. Dài 16m• Hướng Tây Nam• Đường rộng + vỉa hè 5m• T.kế 7 tầng có 10 phòng khép kín - full nội thất( 4 phòng Master + 6 phòng Luxury)
• Doanh thu đều 150 ÷ 200 triệu/tháng• Thang Máy + Hầm để xe + Quầy lễ tân + Khu giặt • Sổ đỏ chính chủ.• Zá: 13.5 tỉ ( có thoả thuận )__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
• Diện tích 78m• Mặt tiền 5m. Dài 16m• Hướng Tây Nam• Đường rộng + vỉa hè 5m• T.kế 7 tầng có 10 phòng khép kín - full nội thất( 4 phòng Master + 6 phòng Luxury)
• Doanh thu đều 150 ÷ 200 triệu/tháng• Thang Máy + Hầm để xe + Quầy lễ tân + Khu giặt • Sổ đỏ chính chủ.• Zá: 13.5 tỉ ( có thoả thuận )__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "⭐⭐bán khách sạn mặt đường tuyến 2 quán nam - 78m 7 tầng - doanh thu 150 triệu", có mã số #309457, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu