???? bán liền kề hồ tùng mậu - cầu giấy- khu phân lô - vỉa hè đá bóng - hàng xóm goldmark city - 33.5 tỷ
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
33 tỷ 500 triệu
90 m2 (5x18)
5 pn
6 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 90m2, mặt tiền rộng 5m bề thế. Thửa đất vuông đẹp, hoàn thiện đồng bộ theo dự án với không gian sống thượng lưu, thoáng sáng và văn minh.
₋ Thiết kế gồm 5 tầng kiên cố, tối ưu hóa công năng sử dụng. Các phòng được bố trí rộng rãi, ngập tràn ánh sáng tự nhiên, cực kỳ lý tưởng để làm văn phòng công ty, spa, trung tâm ngoại ngữ hoặc vừa ở đẳng cấp vừa kinh doanh.
₋ Vị trí đắc địa thuộc khu nhà ở Hồ Tùng Mậu, sát vách đại đô thị Goldmark City. Đường trước nhà container tránh nhau thoải mái, vỉa hè rộng thênh thang đỗ ô tô ngày đêm.
₋ Diện tích 90m2, mặt tiền rộng 5m bề thế. Thửa đất vuông đẹp, hoàn thiện đồng bộ theo dự án với không gian sống thượng lưu, thoáng sáng và văn minh.
₋ Thiết kế gồm 5 tầng kiên cố, tối ưu hóa công năng sử dụng. Các phòng được bố trí rộng rãi, ngập tràn ánh sáng tự nhiên, cực kỳ lý tưởng để làm văn phòng công ty, spa, trung tâm ngoại ngữ hoặc vừa ở đẳng cấp vừa kinh doanh.
₋ Vị trí đắc địa thuộc khu nhà ở Hồ Tùng Mậu, sát vách đại đô thị Goldmark City. Đường trước nhà container tránh nhau thoải mái, vỉa hè rộng thênh thang đỗ ô tô ngày đêm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán liền kề hồ tùng mậu - cầu giấy- khu phân lô - vỉa hè đá bóng - hàng xóm goldmark city - 33.5 tỷ", có mã số #322354, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu