Bán tòa building khu vĩnh phúc, 8 tầng thang máy, ở kết hợp cho thuê, 50m, ngoài 30 tỷ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ
50 m2 (4x12.5)
3 pn
3 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Ba Đình, gần Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, Liễu Giai, khu vực dân trí cao, giao thông thuận tiện, nhu cầu thuê lớn
Tòa nhà diện tích 50m, thiết kế 8 tầng hiện đại có thang máy mới kính coong, công năng tối ưu vừa ở vừa khai thác cho thuê hiệu quả
Khu vực tập trung nhiều văn phòng và khách thuê ổn định, phù hợp khai thác apartment, văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tòa nhà diện tích 50m, thiết kế 8 tầng hiện đại có thang máy mới kính coong, công năng tối ưu vừa ở vừa khai thác cho thuê hiệu quả
Khu vực tập trung nhiều văn phòng và khách thuê ổn định, phù hợp khai thác apartment, văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa building khu vĩnh phúc, 8 tầng thang máy, ở kết hợp cho thuê, 50m, ngoài 30 tỷ", có mã số #322291, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu