???? bán lk louis city đại mỗ - ntl - đường 3 làn xe - 110m2 x 5 tầng - 35,5 tỷ
Đường Lê Quang Đạo, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
35 tỷ 500 triệu
110 m2 (5x22)
5 pn
8 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 110m2, mặt tiền rộng 5m vuông vắn, sổ đỏ chính chủ đẹp như hoa hậu.
₋ Nhà liền kề 5 tầng thiết kế hiện đại, thông thoáng, tối ưu công năng. Thiết kế gồm: Tầng 1 làm mặt bằng kinh doanh, phòng khách, bếp, wc; Tầng 2, 3, 4 mỗi tầng gồm 2 phòng ngủ rộng rãi, wc; Tầng 5 là phòng thờ và sân phơi thoáng đãng.
₋ Vị trí đắc địa thuộc KĐT Louis City Đại Mỗ, đường rộng thênh thang 3 làn xe chạy, vỉa hè miên man. Kết nối giao thông cực VIP ngay sát đường Lê Quang Đạo kéo dài đi Mỹ Đình, cách TTM
₋ Diện tích 110m2, mặt tiền rộng 5m vuông vắn, sổ đỏ chính chủ đẹp như hoa hậu.
₋ Nhà liền kề 5 tầng thiết kế hiện đại, thông thoáng, tối ưu công năng. Thiết kế gồm: Tầng 1 làm mặt bằng kinh doanh, phòng khách, bếp, wc; Tầng 2, 3, 4 mỗi tầng gồm 2 phòng ngủ rộng rãi, wc; Tầng 5 là phòng thờ và sân phơi thoáng đãng.
₋ Vị trí đắc địa thuộc KĐT Louis City Đại Mỗ, đường rộng thênh thang 3 làn xe chạy, vỉa hè miên man. Kết nối giao thông cực VIP ngay sát đường Lê Quang Đạo kéo dài đi Mỹ Đình, cách TTM
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán lk louis city đại mỗ - ntl - đường 3 làn xe - 110m2 x 5 tầng - 35,5 tỷ", có mã số #321924, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu