????????bán nhà 1.5 tầng hào khê - gần ngay lạch tray - 60m - sân cổng riêng
Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 tỷ 300 triệu
60 m2 (4x15)
2 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
????????Bán nhà cấp 4 Hào Khê - gần ngay Lạch Tray
• Diện tích 60m• Ngang 4m dài 15m• Hướng Đông Nam• Ngõ 2m nông chỉ 1 rẽ
• Sẵn nhà Cấp 4 còn đẹp, sân cổng riêng• Không lỗi lầm , không quy hoạch• Sổ đỏ vuông vắn• Zá 3.3 tỉ có thỏa thuận______________________________________????????????????ú????????ũ_ ????ấ???? độ???????? ????ả???? ????ả???? ????????ò????????☎️ĐT/Zalo__09.8183.6183
• Diện tích 60m• Ngang 4m dài 15m• Hướng Đông Nam• Ngõ 2m nông chỉ 1 rẽ
• Sẵn nhà Cấp 4 còn đẹp, sân cổng riêng• Không lỗi lầm , không quy hoạch• Sổ đỏ vuông vắn• Zá 3.3 tỉ có thỏa thuận______________________________________????????????????ú????????ũ_ ????ấ???? độ???????? ????ả???? ????ả???? ????????ò????????☎️ĐT/Zalo__09.8183.6183
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????bán nhà 1.5 tầng hào khê - gần ngay lạch tray - 60m - sân cổng riêng", có mã số #310154, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu