????????bán nhà ngõ 263 lạch tray - 43m 3 tầng - ô.tô đỗ cửa - gần đại học hàng hải
Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
3 tỷ 800 triệu
43 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
????????Bán nhà Ngõ 263 Lạch Tray - gần Đại Học Hàng Hải và Cầu Rào
• Diện tích ~43m• Hướng Tây Bắc• Ngõ cực nông và rộng• T.kế 3 tầng có 3 ngủ + 3wc. Mái chống nóng
• Sau nhà có khe thoáng, giếng trời thông tầng• Ô.tô đỗ tận cửa• Sổ đỏ vuông đẹp• Zá 3.8 tỉ có thỏa thuận______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
• Diện tích ~43m• Hướng Tây Bắc• Ngõ cực nông và rộng• T.kế 3 tầng có 3 ngủ + 3wc. Mái chống nóng
• Sau nhà có khe thoáng, giếng trời thông tầng• Ô.tô đỗ tận cửa• Sổ đỏ vuông đẹp• Zá 3.8 tỉ có thỏa thuận______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????bán nhà ngõ 263 lạch tray - 43m 3 tầng - ô.tô đỗ cửa - gần đại học hàng hải", có mã số #310647, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu