⛔⛔bán nhà thô - mặt đường hoàng ngọc phách - quán nam -100m 4 tầng
Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng
11 tỷ
100 m2 (5x20)
4 pn
4 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
⛔⛔Bán nhà thô - mặt đường Hoàng Ngọc Phách - Quán Nam
• Diện tích 100m. Ngang 5m• Hướng Đông Nam• Đường 12m. Thông thương• Xây thô 4 tầng mới tinh chắc chắn
• Móng khoan nhồi, khung cột, tường bao• Vị trí đẹp không lỗi lầm• Sổ đỏ chính chủ• Zá 11 tỉ__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
• Diện tích 100m. Ngang 5m• Hướng Đông Nam• Đường 12m. Thông thương• Xây thô 4 tầng mới tinh chắc chắn
• Móng khoan nhồi, khung cột, tường bao• Vị trí đẹp không lỗi lầm• Sổ đỏ chính chủ• Zá 11 tỉ__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183 __????ũ ????????ế ????????ú????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "⛔⛔bán nhà thô - mặt đường hoàng ngọc phách - quán nam -100m 4 tầng", có mã số #309459, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu