???? bán tòa apartment lạc long quân - tây hồ - 1 nhà ra phố - view trực diện hồ tây - 47 tỷ
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
47 tỷ
100 m2 (10x10)
5 pn
5 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 100m2 với mặt tiền rộng 10m bề thế, nhà 4 tầng 1 tum tối ưu không gian thoáng sáng, tầm nhìn hướng thẳng ra Hồ Tây lộng gió. Cực kỳ lý tưởng để khai thác dòng tiền căn hộ dịch vụ cao cấp, hoặc xây tòa Building 9 tầng thang máy đẳng cấp.
₋ Vị trí đắc địa lõi quận Tây Hồ, chỉ sau 1 nhà là ra đến mặt phố, ngõ rộng ô tô đỗ cửa. Khu vực VIP tập trung đông đúc khách ngoại quốc sinh sống, vài bước chân ra hồ tận hưởng không khí trong lành, tiện ích bạt ngàn.
₋ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn c
₋ Diện tích 100m2 với mặt tiền rộng 10m bề thế, nhà 4 tầng 1 tum tối ưu không gian thoáng sáng, tầm nhìn hướng thẳng ra Hồ Tây lộng gió. Cực kỳ lý tưởng để khai thác dòng tiền căn hộ dịch vụ cao cấp, hoặc xây tòa Building 9 tầng thang máy đẳng cấp.
₋ Vị trí đắc địa lõi quận Tây Hồ, chỉ sau 1 nhà là ra đến mặt phố, ngõ rộng ô tô đỗ cửa. Khu vực VIP tập trung đông đúc khách ngoại quốc sinh sống, vài bước chân ra hồ tận hưởng không khí trong lành, tiện ích bạt ngàn.
₋ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn c
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa apartment lạc long quân - tây hồ - 1 nhà ra phố - view trực diện hồ tây - 47 tỷ", có mã số #322329, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu