???? bán tòa apartment trích sài - tây hồ - view hồ tây - lô góc 3 thoáng - doanh thu 5 tỷ/năm - 92 tỷ
Phố Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
92 tỷ
270 m2 (16x17)
50 pn
50 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 270m2, mặt tiền khủng 16m bề thế. Lô góc 3 mặt thoáng, hướng Đông Nam đón gió hồ. Sổ đỏ vuông đẹp, nở hậu tài lộc.
₋ Tòa nhà 9 tầng (8 nổi, 1 hầm), trang bị 2 thang máy, 2 thang bộ, đầy đủ GPXD và PCCC chuẩn chỉ. Thiết kế gồm: Hầm xe + Sảnh lễ tân; Hệ thống 36 căn hộ dịch vụ cao cấp (từ 1 - 2 phòng ngủ) luôn kín phòng; Tầng 9 thoáng rộng view trọn Hồ Tây (vách kính làm cafe hoặc thêm phòng VIP).
₋ Vị trí đắc địa mặt ngõ ô tô thông, cách Hồ Tây chỉ 30m. Khu vực tập trung lượng khách ngo
₋ Diện tích 270m2, mặt tiền khủng 16m bề thế. Lô góc 3 mặt thoáng, hướng Đông Nam đón gió hồ. Sổ đỏ vuông đẹp, nở hậu tài lộc.
₋ Tòa nhà 9 tầng (8 nổi, 1 hầm), trang bị 2 thang máy, 2 thang bộ, đầy đủ GPXD và PCCC chuẩn chỉ. Thiết kế gồm: Hầm xe + Sảnh lễ tân; Hệ thống 36 căn hộ dịch vụ cao cấp (từ 1 - 2 phòng ngủ) luôn kín phòng; Tầng 9 thoáng rộng view trọn Hồ Tây (vách kính làm cafe hoặc thêm phòng VIP).
₋ Vị trí đắc địa mặt ngõ ô tô thông, cách Hồ Tây chỉ 30m. Khu vực tập trung lượng khách ngo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 270 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 50 |
| Nhà tắm | 50 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa apartment trích sài - tây hồ - view hồ tây - lô góc 3 thoáng - doanh thu 5 tỷ/năm - 92 tỷ", có mã số #322306, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu