???? siêu phẩm building mặt phố trích sài - tây hồ - view trọn hồ tây - 300m2 x 9 tầng - mt 9m - 515tỷ
Phố Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
515 tỷ
300 m2 (10x30)
5 pn
9 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích sổ 300m2, mặt tiền khủng 10m. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh.
₋ Nhà 8 tầng nổi và 1 tầng hầm kiên cố, tọa lạc tại đoạn đẹp nhất Hồ Tây, view triệu đô trực diện Bán đảo Quảng An. Thiết kế: Hầm xe 4 ô tô; Tầng 1+2 thông sàn kinh doanh nhà hàng, cafe; Tầng 3 đến 7 thông sàn căn hộ khép kín cao cấp; Tầng 8 sân vườn, bàn trà, BBQ ngắm toàn cảnh hồ.
₋ Vị trí đắc địa có 1-0-2, vỉa hè rộng thênh thang, kinh doanh sầm uất. Giao thông kết nối Võng Thị, Vệ Hồ, Xuân La... Khu
₋ Diện tích sổ 300m2, mặt tiền khủng 10m. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh.
₋ Nhà 8 tầng nổi và 1 tầng hầm kiên cố, tọa lạc tại đoạn đẹp nhất Hồ Tây, view triệu đô trực diện Bán đảo Quảng An. Thiết kế: Hầm xe 4 ô tô; Tầng 1+2 thông sàn kinh doanh nhà hàng, cafe; Tầng 3 đến 7 thông sàn căn hộ khép kín cao cấp; Tầng 8 sân vườn, bàn trà, BBQ ngắm toàn cảnh hồ.
₋ Vị trí đắc địa có 1-0-2, vỉa hè rộng thênh thang, kinh doanh sầm uất. Giao thông kết nối Võng Thị, Vệ Hồ, Xuân La... Khu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm building mặt phố trích sài - tây hồ - view trọn hồ tây - 300m2 x 9 tầng - mt 9m - 515tỷ", có mã số #322314, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu