???? bán tòa apartment võ chí công - cầu giấy - ngõ ô tô - 20 phòng khép kín - 38 tỷ
Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
38 tỷ
100 m2 (6x16)
20 pn
22 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 100m2, mặt tiền rộng 6m. Sổ đỏ chính chủ, đầy đủ GPXD chuẩn chỉ, pháp lý sạch.
₋ Nhà 7 tầng thang máy thiết kế hiện đại, trang bị đầy đủ hệ thống PCCC an toàn. Gồm tổng 20 căn hộ dịch vụ khép kín full nội thất cao cấp:
Tầng 1: Khu vực để xe máy thông sàn rộng rãi.
Tầng 2 đến Tầng 6: Mỗi tầng thiết kế 4 căn hộ tối ưu công năng.
Tầng 7: Gồm 2 phòng chờ và sân phơi thoáng đãng view Hồ Tây cực thơ mộng.
₋ Diện tích 100m2, mặt tiền rộng 6m. Sổ đỏ chính chủ, đầy đủ GPXD chuẩn chỉ, pháp lý sạch.
₋ Nhà 7 tầng thang máy thiết kế hiện đại, trang bị đầy đủ hệ thống PCCC an toàn. Gồm tổng 20 căn hộ dịch vụ khép kín full nội thất cao cấp:
Tầng 1: Khu vực để xe máy thông sàn rộng rãi.
Tầng 2 đến Tầng 6: Mỗi tầng thiết kế 4 căn hộ tối ưu công năng.
Tầng 7: Gồm 2 phòng chờ và sân phơi thoáng đãng view Hồ Tây cực thơ mộng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 22 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa apartment võ chí công - cầu giấy - ngõ ô tô - 20 phòng khép kín - 38 tỷ", có mã số #322230, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu