✍căn duy nhất hiếm khu vực - ngang 5.3m x 20m - sát mặt tiền - sẵn dòng tiền 35tr/ tháng - chỉ nhỉnh 5 tỷ
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 900 triệu
110 m2 (53x21)
2 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà hiện đang xây mới, 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ, DT 5.3x17m là căn to phía trước
✔️✔️ Còn lại phía sau ngăn 2 căn trọ cho thuê dòng tiền 12tr tháng.
✔️✔️ Còn lại phía sau ngăn 2 căn trọ cho thuê dòng tiền 12tr tháng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "✍căn duy nhất hiếm khu vực - ngang 5.3m x 20m - sát mặt tiền - sẵn dòng tiền 35tr/ tháng - chỉ nhỉnh 5 tỷ", có mã số #310063, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu