????căn hộ cc n09 thành thái 126m 3pn view công viên cầu giấy nhỉnh 11 tỷ
Đường Thành Thái, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
11 tỷ 500 triệu
126 m2 (12x11)
3 pn
2 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Mã tin: MS01
Thiện chí bán nhanh căn hộ chung cư tòa N09 Thành Thái, Cầu Giấy
+ DT 126m2 thiết kế 3PN 2WC, 2 ban công cực chill. Nội thất đẹp ở luôn.
+ Ngay cạnh công viên Cầu Giấy, chiều chiều tha hồ tập thể dục.
+ Gần Đại sứ quán Mỹ, viện Huyết h
Mã tin: MS01
Thiện chí bán nhanh căn hộ chung cư tòa N09 Thành Thái, Cầu Giấy
+ DT 126m2 thiết kế 3PN 2WC, 2 ban công cực chill. Nội thất đẹp ở luôn.
+ Ngay cạnh công viên Cầu Giấy, chiều chiều tha hồ tập thể dục.
+ Gần Đại sứ quán Mỹ, viện Huyết h
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn hộ cc n09 thành thái 126m 3pn view công viên cầu giấy nhỉnh 11 tỷ", có mã số #317258, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu