???? chỉ 3.5 tỷ! hẻm xe hơi tận cửa – 45m2 – cách xe tải 30m – giá rẻ hiếm khu tân thới nhất - phan văn hơn - nhà ga metro tham lương bến thành.
Đường Tân Thới Nhất 8, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
45 m2 (31x15)
2 pn
1 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? Cơ hội sở hữu nhà riêng giá tốt – khu dân cư hiện hữu, ở ngay hoặc xây mới đều đẹp!Nhà tại đường Tân Thới Nhất 08, Phường Đông Hưng Thuận – vị trí thuận tiện, gần trục lớn như NGÃ TƯ AN SƯƠNG - PHAN VĂN HỚN VỀ TÂN BÌNH - SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT - GẦN NHÀ GA MÊTRO THAM LƯƠNG - BẾN THÀNH.
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 45m² (thực tế ~3.1m x 15m)
Hiện trạng: Nhà cấp 4 – trống giao ngay
Sổ vuông đẹp – không lỗi phong thủy
???? Điểm nổi bật:
✔ Hẻm ~3.5m – xe hơi vào tận cửa✔ Chỉ 30m ra hẻm xe tải – di chuyển cực thuận tiện✔ Cách mặt tiền Tân Thới Nhất 08 ~200m✔ Khu dân cư yên tĩnh – an ninh
???? Tiện ích xung quanh:
3 phút ra chợ, siêu thị
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 45m² (thực tế ~3.1m x 15m)
Hiện trạng: Nhà cấp 4 – trống giao ngay
Sổ vuông đẹp – không lỗi phong thủy
???? Điểm nổi bật:
✔ Hẻm ~3.5m – xe hơi vào tận cửa✔ Chỉ 30m ra hẻm xe tải – di chuyển cực thuận tiện✔ Cách mặt tiền Tân Thới Nhất 08 ~200m✔ Khu dân cư yên tĩnh – an ninh
???? Tiện ích xung quanh:
3 phút ra chợ, siêu thị
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 31 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chỉ 3.5 tỷ! hẻm xe hơi tận cửa – 45m2 – cách xe tải 30m – giá rẻ hiếm khu tân thới nhất - phan văn hơn - nhà ga metro tham lương bến thành.", có mã số #317339, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu