Nhà đẹp - giá tốt - cần bán nhanh căn nhà vị trí tại quận gò vấp, tp hcm
Đường Số 19, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
4 tỷ 390 triệu
31 m2 (4x7)
2 pn
2 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP - GIÁ TỐT - Cần Bán Nhanh Căn Nhà Vị Trí Tại Quận Gò Vấp, TP HCM Địa chỉ: Nhà Đường số 19, P.8, Q.Gò Vấp, TP HCM đi hẻm 91 Đường số 18Diện tích : 4.1 x 7.8m CN 31m2.O9OII888IIGiá bán: 4.39 tỷ thương lượng tốt .Căn này đâm hẻm nên bán giá tốt ai ok thì gọi - Hẻm 3m hẻm thông Đường số 18 ra Đường số 19 gần tiện ích đầy đủ- Kết cấu : 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC- Tiện ích : Xung quanh đầy đủ, gần trường học , chợ , bệnh viện .....- Pháp lý : Sổ hồng riêng, thủ tục nhanh chóng- Tiềm năng lớn: Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình hiện tại chung của BĐS của khu vực, bảo đảm sinh lời.Liên hệ : 0901188811
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp - giá tốt - cần bán nhanh căn nhà vị trí tại quận gò vấp, tp hcm", có mã số #320972, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu