Nhà mặt tiền quang trung – kinh doanh đỉnh – ngay tân sơn mercedes
Đường Quang Trung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
6 tỷ 350 triệu
41 m2 (24x18)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp mặt tiền đường Quang Trung, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất, ngay Tân Sơn Mercedes, gần ngã tư An Sương – di chuyển thuận tiện đi Gò Vấp, Tân Bình, sân bay.
Thông tin căn nhà:▪️ Diện tích: ngang 2.4m x dài 18m▪️ Công nhận trên sổ: 41m²▪️ Kết cấu: 2 tầng kiên cố▪️ Gồm:✅ 2 phòng ngủ✅ 2 WC✅ Mặt bằng kinh doanh cực đẹp✅ Ban công rộng rãi, thoáng mát – ngồi cà phê, chill buổi tối cực thích
Ưu điểm nổi bật:✔️ Mặt tiền Quang Trung – lưu lượng xe cực đông✔️ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh online, spa, nail, shop, văn phòng…✔️ Khu vực dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ✔️ Giá tốt hiếm có khu vực
Giá chào chỉ: 6,35 tỷ thương lượng chính chủ.
Thông tin căn nhà:▪️ Diện tích: ngang 2.4m x dài 18m▪️ Công nhận trên sổ: 41m²▪️ Kết cấu: 2 tầng kiên cố▪️ Gồm:✅ 2 phòng ngủ✅ 2 WC✅ Mặt bằng kinh doanh cực đẹp✅ Ban công rộng rãi, thoáng mát – ngồi cà phê, chill buổi tối cực thích
Ưu điểm nổi bật:✔️ Mặt tiền Quang Trung – lưu lượng xe cực đông✔️ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh online, spa, nail, shop, văn phòng…✔️ Khu vực dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ✔️ Giá tốt hiếm có khu vực
Giá chào chỉ: 6,35 tỷ thương lượng chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 24 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền quang trung – kinh doanh đỉnh – ngay tân sơn mercedes", có mã số #320729, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu