(chính chủ) bán căn nhà mặt phố trần quốc toản đã xây 5 tầng thông sàn, 20m2, mặt tiền 4.2m, chỉ 14.5 tỉ
Phố Trần Quốc Toản, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
14 tỷ 500 triệu
20 m2 (42x5)
5 pn
5 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp căn nhà mặt phố Trần Quốc Toản, mặt tiền rộng, thửa đất vuông vắn, có thể kinh doanh cà phê hoặc thời trang, siêu thị mini, hiện đang cho thuê 30tr/tháng
Diện tích: 20m2
Xây dựng: 5 tầng thông sàn
Giá: chỉ 14.5 tỉ có TL
- Nhà vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, gần Công viên Thống Nhất, Vincom Bà Triệu, Hồ Gươm
Diện tích: 20m2
Xây dựng: 5 tầng thông sàn
Giá: chỉ 14.5 tỉ có TL
- Nhà vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, gần Công viên Thống Nhất, Vincom Bà Triệu, Hồ Gươm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán căn nhà mặt phố trần quốc toản đã xây 5 tầng thông sàn, 20m2, mặt tiền 4.2m, chỉ 14.5 tỉ", có mã số #323924, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu