Bán nhà quận 7 – hẻm 296 gò ô môi 4,35 tỷ
Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 350 triệu
40 m2 (4x10)
2 pn
3 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ QUẬN 7 – HẺM 296 GÒ Ô MÔI 4,35 TỶ
???? Vị trí đẹp: Hẻm thẳng, cách mặt tiền đường Gò Ô Môi chỉ khoảng 50m, khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển.
???? Diện tích: 4m × 10m vuông vức???? Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng????️ Công năng gồm: 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh✨ Nhà full nội thất, dọn vào ở ngay.
???? Pháp lý: Đã có sổ hồng riêng???? Hỗ trợ vay ngân hàng cho khách thiện chí.
???? Vị trí kết nối thuận tiện:✔️ Chỉ 5 phút đến Phú Mỹ Hưng✔️ Cách cầu Phú Mỹ 1 và Phú Mỹ 2 chưa đến 1km✔️ Gần trường học, chợ, siêu thị và nhiều tiện ích xung quanh
???? Thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.
???? Liên hệ chính chủ để xem nhà và thương lượng trực tiếp!
???? Vị trí đẹp: Hẻm thẳng, cách mặt tiền đường Gò Ô Môi chỉ khoảng 50m, khu dân cư an ninh, thuận tiện di chuyển.
???? Diện tích: 4m × 10m vuông vức???? Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng????️ Công năng gồm: 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh✨ Nhà full nội thất, dọn vào ở ngay.
???? Pháp lý: Đã có sổ hồng riêng???? Hỗ trợ vay ngân hàng cho khách thiện chí.
???? Vị trí kết nối thuận tiện:✔️ Chỉ 5 phút đến Phú Mỹ Hưng✔️ Cách cầu Phú Mỹ 1 và Phú Mỹ 2 chưa đến 1km✔️ Gần trường học, chợ, siêu thị và nhiều tiện ích xung quanh
???? Thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.
???? Liên hệ chính chủ để xem nhà và thương lượng trực tiếp!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà quận 7 – hẻm 296 gò ô môi 4,35 tỷ", có mã số #323923, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu