???? hạ chào 2 tỷ bán nhanh tòa building trung kính - 85m2 - 7 tầng tm- vỉa hè ô tô tránh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
42 tỷ
85 m2 (6x14)
8 pn
8 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Đất phân lô 85m², 7 tầng thang máy, mặt tiền 6m. Đầy đủ GPXD.
⁃ Thông số: Đất phân lô 85m², 7 tầng thang máy, mặt tiền 6m. Đầy đủ GPXD.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hạ chào 2 tỷ bán nhanh tòa building trung kính - 85m2 - 7 tầng tm- vỉa hè ô tô tránh", có mã số #324074, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu