???? chủ nhờ bán phân lô vip phố trung kính đôi - mt 6m- ngõ to như phố - kd văn phòng cực đẹp
Phố Trung Kính, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
43 tỷ
70 m2 (6x12)
5 pn
6 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 70m2, 5 tầng, mặt tiền 6m bề thế. Nhà thiết kế 2 thoáng trước sau vĩnh viễn, đón ánh sáng tự nhiên ngập tràn.
⁃ Thông số: Diện tích 70m2, 5 tầng, mặt tiền 6m bề thế. Nhà thiết kế 2 thoáng trước sau vĩnh viễn, đón ánh sáng tự nhiên ngập tràn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chủ nhờ bán phân lô vip phố trung kính đôi - mt 6m- ngõ to như phố - kd văn phòng cực đẹp", có mã số #324044, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu