???? chính chủ cần bán phân lô ô tô tránh phố trung kính 125m2 - mt 6m - kd văn phòng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
45 tỷ
125 m2 (6x21)
5 pn
6 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 125m2, 4 tầng, mặt tiền rộng 6m. Khổ đất vuông vắn cực đẹp, nhà xây khung cột bê tông chắc chắn, có giếng trời rộng sẵn sàng cải tạo lắp thang máy và lên thêm tầng.
⁃ Thông số: Diện tích 125m2, 4 tầng, mặt tiền rộng 6m. Khổ đất vuông vắn cực đẹp, nhà xây khung cột bê tông chắc chắn, có giếng trời rộng sẵn sàng cải tạo lắp thang máy và lên thêm tầng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chính chủ cần bán phân lô ô tô tránh phố trung kính 125m2 - mt 6m - kd văn phòng", có mã số #324038, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu