???? bán gấp tòa building 7 tầng thang máy - 195m2 - 58tỷ - mặt phố trung kính - kinh doanh sầm uất
Phố Trung Kính, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
58 tỷ
195 m2 (5x39)
24 pn
25 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 195m2, xây dựng 7 tầng kiên cố, mặt tiền rộng 5m. Tòa nhà trang bị hệ thống thang máy nhập khẩu tốc độ cao, đầy đủ hệ thống ánh sáng và điều hòa hiện đại. Nhà đang trong quá trình hoàn thiện nội thất cao cấp.
⁃ Thông số: Diện tích 195m2, xây dựng 7 tầng kiên cố, mặt tiền rộng 5m. Tòa nhà trang bị hệ thống thang máy nhập khẩu tốc độ cao, đầy đủ hệ thống ánh sáng và điều hòa hiện đại. Nhà đang trong quá trình hoàn thiện nội thất cao cấp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 39 m |
| Diện tích | 195 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán gấp tòa building 7 tầng thang máy - 195m2 - 58tỷ - mặt phố trung kính - kinh doanh sầm uất", có mã số #324056, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu