???? cho thuê phòng trọ dành cho nữ – định công, ở ngay
Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2 triệu
17 m2 (4x4)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ PHÒNG TRỌ DÀNH CHO NỮ – ĐỊNH CÔNG, Ở NGAY ????
Hiện đang có 2 phòng tầng 3 sạch đẹp, thoáng mát tại ngõ 120 Định Công – gần cây xăng Định Công, phù hợp cho nữ đi làm hoặc sinh viên muốn tìm nơi ở yên tĩnh, an toàn.
✨ Ưu điểm nổi bật:
Hiện đang có 2 phòng tầng 3 sạch đẹp, thoáng mát tại ngõ 120 Định Công – gần cây xăng Định Công, phù hợp cho nữ đi làm hoặc sinh viên muốn tìm nơi ở yên tĩnh, an toàn.
✨ Ưu điểm nổi bật:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 17 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? cho thuê phòng trọ dành cho nữ – định công, ở ngay", có mã số #317620, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu