Bán đất x2a - yên sở, phân lô vỉa hè ô tô tránh, lô góc thoáng 3 mặt, 86m2 mặt tiền 5.5m, giá 26.5 tỷ.
Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
26 tỷ 500 triệu
86 m2 (55x15)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán đất X2A - Yên Sở, phân lô vỉa hè ô tô tránh, lô góc thoáng 3 mặt, 86m2 mặt tiền 5.5m, giá 26.5 tỷ.
- Mảnh đất trong khu phân lô X2A Yên Sở đường rộng ô tô tránh vỉa hè 2 bên rộng thênh thang.
- Mảnh đất trong khu phân lô X2A Yên Sở đường rộng ô tô tránh vỉa hè 2 bên rộng thênh thang.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất x2a - yên sở, phân lô vỉa hè ô tô tránh, lô góc thoáng 3 mặt, 86m2 mặt tiền 5.5m, giá 26.5 tỷ.", có mã số #317931, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu