Bằng liệt - hoàng mai – 55m² – 5t – mt 5m – giá đầu tư
Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8 tỷ 900 triệu
55 m2 (5x11)
5 pn
4 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
???? BẰNG LIỆT - HOÀNG MAI – 55M² – 5T – MT 5M – GIÁ ĐẦU TƯ ???????? Giá: hơn 8 tỷ✔️ Mặt tiền 5m – nở hậu đẹp✔️ 5 tầng khung cột chắc chắn✔️ Cách ô tô tránh ~50m???? Điểm nổi bật:Sân riêng để xe, có không gian trồng câyDễ cải tạo lắp thang máy, tăng giá trịPhù hợp ở hoặc làm dòng tiềnGiao thông tiện: gần Linh Đàm – Giải Phóng – Vành đai 3, đi trung tâm nhanh???? 4–5 phòng ngủ, công năng đầy đủ???? Sổ đỏ nở hậu – sẵn sàng giao dịch⚡ Giá tốt hiếm – tiềm năng tăng giá cao???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay xem nhà!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bằng liệt - hoàng mai – 55m² – 5t – mt 5m – giá đầu tư", có mã số #317313, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu