[cho thuê tòa nhà 2 mặt tiền – vũ hữu, thanh xuân]
Phố Vũ Hữu, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
130 triệu
125 m2 (10x12.5)
1 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
[CHO THUÊ TÒA NHÀ 2 MẶT TIỀN – VŨ HỮU, THANH XUÂN]- Vị trí: Ngay sát Phùng Khoang, tâm điểm mật độ dân cư đông nhất HN.- Quy mô: 1 hầm + 7 tầng nổi.- Diện tích sàn $125m^2$ thông suốt- Tiện ích cao cấp:Thang máy 650kg, thang bộ chiếu nghỉ chuẩn PCCC.- Hệ thống điện năng lượng mặt trời tiết kiệm chi phí.- Thiết kế thông sàn, tối ưu cho mọi loại hình kinh doanh.- Phù hợp: Hotel, Homestay, Phòng khám, Ngân hàng, Buffet, Thầu thuê lại...- Giá thuê: 130 triệu/tháng (Có thương lượng).- Liên hệ trực tiếp (Zalo): 0702.331.223 (Chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[cho thuê tòa nhà 2 mặt tiền – vũ hữu, thanh xuân]", có mã số #308824, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu