????cực phẩm mp vũ phạm hàm 76m x 7t kinh doanh khủng, giá thỏa thuận
Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
79 tỷ
76 m2 (5x15)
5 pn
6 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Nhà bán nằm mặt phố vip Vũ Phạm Hàm, cả năm mới có 1 nhà bán, trung tâm quận Cầu Giấy.
Diện tích 72/76m x 7T có thang máy, thiết kế mỗi tầng 2 phòng, thang máy ở giữa, tổng 6 phòng ngủ, chuẩn công năng sử dụng.
Mặt phố kinh doanh đỉnh, vỉa hè rộng rãi, thích hợp kd đủ mọi ngành nghề.
Tiếp giáp Trung Hòa, Trung Kính, Nguyễn Khang, Trần Kim Xuyến, Mạc Thái Tông…vài bước sang Đống Đa, Thanh Xuân.
Nhà bán nằm mặt phố vip Vũ Phạm Hàm, cả năm mới có 1 nhà bán, trung tâm quận Cầu Giấy.
Diện tích 72/76m x 7T có thang máy, thiết kế mỗi tầng 2 phòng, thang máy ở giữa, tổng 6 phòng ngủ, chuẩn công năng sử dụng.
Mặt phố kinh doanh đỉnh, vỉa hè rộng rãi, thích hợp kd đủ mọi ngành nghề.
Tiếp giáp Trung Hòa, Trung Kính, Nguyễn Khang, Trần Kim Xuyến, Mạc Thái Tông…vài bước sang Đống Đa, Thanh Xuân.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????cực phẩm mp vũ phạm hàm 76m x 7t kinh doanh khủng, giá thỏa thuận", có mã số #319878, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu