Sốc!mặt phố mai dịch,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kinh doanh,dt:69mx7t,21ty
Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
21 tỷ
69 m2 (5x13)
6 pn
7 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
SỐC!MẶT PHỐ MAI DỊCH,VỈA HÈ,OTO TRÁNH,THANG MÁY,KINH DOANH,DT:69Mx7T,21ty- Siêu hiếm, mặt phố Mai Dịch- Doãn Kế Thiện giao với Phạm Văn Đồng, KHÔNG quy hoạch. Bất chấp mọi loại hình kinh doanh.- Vị trí cực vip tại Cầu Giấy, kinh doanh sầm uất, tiện ích bạt ngàn, hệ thống siêu thị lớn như AEON Phạm Văn Đồng, AEON Xuân Thủy, tòa nha IPH,.. chung cư cao cấp như Mipec, Hanoi Signature, The Nine Tower,và Discovery...- Khu vực tập trung dân cư đông, tổ hợp khu văn phòng, các trường CĐ.ĐH lớn như CĐ Du Lịch, ĐH Thương Mại, DH Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia, Học Viện Báo Chí Tuyên Truyền, CĐ Bách Khoa, Đại Học Điện Lực, Học Viện Kỹ Thuật Quân Sự,...- Tòa nhà được xây dựng và thiết kế kính phản quang, cực kỳ sang trọng, thông sàn kinh doanh. Phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh như Văn Phòng đại diện Công ty, Trường Mầm Non, Trung Tâm Tiếng Anh, Cửa hàng, shop,... Kết hợp mô hình cho vừa cho thuê kinh doanh+ ở. Tiềm năng tăng giá cao,kinh doanh hái ra tiền.- Giao thông nhanh Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Trần Quốc Hoàn,Phan Văn Trường, Phạm Tuấn Tài, Nguyễn Phong Sắc, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Trương Công Giai, Xuân Đỉnh, Phạm Hùng,...- Sổ hoa hậu, pháp lý chuẩn, đầy đủ GPXD, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.- Liên hệ Em 0978793871 - Chuyên nhà phân lô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sốc!mặt phố mai dịch,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kinh doanh,dt:69mx7t,21ty", có mã số #319987, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu