????căn hộ siêu đẹp tòa 4f mặt phố vũ phạm hàm 62m 2pn đẹp long lanh
Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6 tỷ 150 triệu
62 m2 (6x11)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần tiền bán gấp căn hộ chung cư 4F Vũ Phạm Hàm, ngay ngã tư giao với Trung Hòa, quận Cầu Giấy.
Diện tích 62m2 bố trí 2 phòng ngủ siêu đẹp, đầy đủ nội thất, mua về ở luôn.
Tiện ích bạt ngàn, khu ẩm thực tập trung nhiều Nhà hàng, cafe, siêu thị, văn phòng…
Cần tiền bán gấp căn hộ chung cư 4F Vũ Phạm Hàm, ngay ngã tư giao với Trung Hòa, quận Cầu Giấy.
Diện tích 62m2 bố trí 2 phòng ngủ siêu đẹp, đầy đủ nội thất, mua về ở luôn.
Tiện ích bạt ngàn, khu ẩm thực tập trung nhiều Nhà hàng, cafe, siêu thị, văn phòng…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn hộ siêu đẹp tòa 4f mặt phố vũ phạm hàm 62m 2pn đẹp long lanh", có mã số #320508, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu