????đẳng cấp mặt phố nghĩa tân, cầu giấy 60m 8 tầng kinh doanh vô địch, 38 tỷ
Đường Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
38 tỷ
60 m2 (4x15)
8 pn
8 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
KINH DOANH VÔ ĐỊCH - MẶT PHỐ SẦM UẤT - 8 TẦNG BỀ THẾ
Bán nhà đẹp vị trí Mặt phố Nghĩa Tân - quận Cầu Giấy.
+ DT 60m x 8 tầng thang máy, các tầng thiết kế thông sàn, đầy đủ PCCC.
KINH DOANH VÔ ĐỊCH - MẶT PHỐ SẦM UẤT - 8 TẦNG BỀ THẾ
Bán nhà đẹp vị trí Mặt phố Nghĩa Tân - quận Cầu Giấy.
+ DT 60m x 8 tầng thang máy, các tầng thiết kế thông sàn, đầy đủ PCCC.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????đẳng cấp mặt phố nghĩa tân, cầu giấy 60m 8 tầng kinh doanh vô địch, 38 tỷ", có mã số #324346, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu