????dòng tiền đỉnh, chdv yên hòa 80m 7t, 18 phòng, 120tr/th, chỉ 27 tỷ
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
27 tỷ
80 m2 (5x16)
17 pn
17 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán tòa căn hộ dòng tiền siêu đẹp phố Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ Diện tích 80m2 x 7T thang máy, xây mới cứng. Ngõ rộng rãi vô cùng.
+ Tổng 17 phòng khép kín + 1 phòng chờ, trang bị full nội thất cực đẹp: Máy giặt riêng, tủ lạnh, kệ bếp, giường tủ….
Bán tòa căn hộ dòng tiền siêu đẹp phố Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ Diện tích 80m2 x 7T thang máy, xây mới cứng. Ngõ rộng rãi vô cùng.
+ Tổng 17 phòng khép kín + 1 phòng chờ, trang bị full nội thất cực đẹp: Máy giặt riêng, tủ lạnh, kệ bếp, giường tủ….
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 17 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????dòng tiền đỉnh, chdv yên hòa 80m 7t, 18 phòng, 120tr/th, chỉ 27 tỷ", có mã số #320503, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu