????gấp bán 2tầng btct–hẻm xe hơi–tân thới nhất,q12. gần trường chính,nhà ga t3,gần chợ lạc quang,phan văn hớn
Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 100 triệu
38 m2 (4x11)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
HÀNG NÓNG-????ĐẸP-HẺM TRƯỚC NHÀ 4M-1/XE HƠI ĐỖ CỔNG 20m ĐƯỜNG XE HƠI NÉ NHAU.38M2 KHÔNG LÔI TÌ VẾT
Vị trí:Ngay Phan Văn Hớn-Trường Chinh,Cầu Tham Lương,Cổng KCN Tân Bình vài bước chân.Dt đẹp trong tầm giá hiếm có công năng đủ Gia đình hạnh phúc ở bao ok.Nhà 2 tầng đúc BTCT-Thiết kế rất phù hợp:Có 2PN, 2WC.có thể cải tạo thêm 1PN vô tư.Hẻm ổn định xây full không còn lộ giới.????Hướng Đ.NamGiá chỉ 4.1tỷ.tlZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Vị trí:Ngay Phan Văn Hớn-Trường Chinh,Cầu Tham Lương,Cổng KCN Tân Bình vài bước chân.Dt đẹp trong tầm giá hiếm có công năng đủ Gia đình hạnh phúc ở bao ok.Nhà 2 tầng đúc BTCT-Thiết kế rất phù hợp:Có 2PN, 2WC.có thể cải tạo thêm 1PN vô tư.Hẻm ổn định xây full không còn lộ giới.????Hướng Đ.NamGiá chỉ 4.1tỷ.tlZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????gấp bán 2tầng btct–hẻm xe hơi–tân thới nhất,q12. gần trường chính,nhà ga t3,gần chợ lạc quang,phan văn hớn", có mã số #308310, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu