????giá đầu tư????cc 789 mỹ đình 81m 3pn, thoáng sáng, tiện ích, 5.95 tỷ
Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5 tỷ 950 triệu
81 m2 (8x10)
3 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần tiền bán gấp căn hộ chung cư tòa 789 Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.
+ DT 81m2 thiết kế 3PN 2VS.
+ Gia chủ cực kì giữ gìn, các phòng thoáng sáng tự nhiên.
+ Rất thuận tiện giao thông ra Lê Đức Thọ, sân Mỹ Đình, Phạm Hùng, bến xe Mỹ Đình, bệnh viện 198…
Cần tiền bán gấp căn hộ chung cư tòa 789 Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.
+ DT 81m2 thiết kế 3PN 2VS.
+ Gia chủ cực kì giữ gìn, các phòng thoáng sáng tự nhiên.
+ Rất thuận tiện giao thông ra Lê Đức Thọ, sân Mỹ Đình, Phạm Hùng, bến xe Mỹ Đình, bệnh viện 198…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????giá đầu tư????cc 789 mỹ đình 81m 3pn, thoáng sáng, tiện ích, 5.95 tỷ", có mã số #310183, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu