♥ góc k thẳng tắp sát đường 3 tháng 2, gần như nguyệt, 78m2, ngang 6.8m, 3 mê chất lừ, 7.xx tỷ
Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
7 tỷ 980 triệu
78 m2 (68x12)
3 pn
3 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Góc k thẳng tắp sát Đường 3 Tháng 2, gần Như Nguyệt, 78m2, ngang 6.8m, 3 mê chất lừ, 7.xx tỷ
Đi bộ 3 phút ra bờ Như Nguyệt, Công Viên Sông Hàn.
Khu dân trí cao, văn minh, yên tĩnh
DT 78m2, ngang 6.8m, 2 mặt thoáng, 3 tầng đúc cực chắc, thiết kế hiện đại, thoáng sáng.
✅ 3 PN full nội thất Châu Âu.✅4 Tolet thiết bị vệ sinh cao cấp ✅ Phòng thờ rộng thoáng ✅ Nội thất toàn gỗ tự nhiên chắc chắn ✅Hệ thống bếp + hút mùi + lò nướng + máy sấy chén + tủ lạnh 2 cánh hàng nhậu khẩu Châu Âu Fagor✅Máy lọc nước A.O.Smith ✅ Điều hoà âm trần trung tâm Daikin phòng khách + 4 điều hoà PN✅2 Tivi 65inch + 43 inch ✅Máy giặt + máy sấy Electrolux ✅ Hồ cá Koi
✅ Sân xe rộng rãi.
Nếu cho thuê nguyên căn khoảng 30-35tr/th
Giá bán 7.xx tỷ
Đi bộ 3 phút ra bờ Như Nguyệt, Công Viên Sông Hàn.
Khu dân trí cao, văn minh, yên tĩnh
DT 78m2, ngang 6.8m, 2 mặt thoáng, 3 tầng đúc cực chắc, thiết kế hiện đại, thoáng sáng.
✅ 3 PN full nội thất Châu Âu.✅4 Tolet thiết bị vệ sinh cao cấp ✅ Phòng thờ rộng thoáng ✅ Nội thất toàn gỗ tự nhiên chắc chắn ✅Hệ thống bếp + hút mùi + lò nướng + máy sấy chén + tủ lạnh 2 cánh hàng nhậu khẩu Châu Âu Fagor✅Máy lọc nước A.O.Smith ✅ Điều hoà âm trần trung tâm Daikin phòng khách + 4 điều hoà PN✅2 Tivi 65inch + 43 inch ✅Máy giặt + máy sấy Electrolux ✅ Hồ cá Koi
✅ Sân xe rộng rãi.
Nếu cho thuê nguyên căn khoảng 30-35tr/th
Giá bán 7.xx tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 68 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ góc k thẳng tắp sát đường 3 tháng 2, gần như nguyệt, 78m2, ngang 6.8m, 3 mê chất lừ, 7.xx tỷ", có mã số #323481, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu