♪ homestay thẳng thông thấy mt hoàng diệu, 73m2, 3 mê mới tinh, chill từng góc cạnh.
Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
8 tỷ 150 triệu
73 m2 (4x18.2)
3 pn
4 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
♪ HomeStay thẳng thông thấy MT Hoàng Diệu, 73m2, 3 mê mới tinh, Chill từng góc cạnh.+ Bán nhà kiệt 3m, thẳng thông, 30m ra MT Hoàng Diệu, gần Cầu Rồng, Khu vực tiện ích hàng đầu, Kinh Doanh HomeStay rất hợp lý.+ DT: 73m2, ngang 4m nở hậu 4.2m, 3 tầng 3 mê, thiết kế hiện đại, thoáng đẹp, Chill mọi góc cạnh. 3PN Khép kín, Phòng xem Phim, P xông hơi, Bể bơi, sân thượng Chill….+ Full nội thất mới cao cấp ở hoạc Kinh Doanh ngay.+ Dòng tiền cho thuê nguyên căn khoảng 35tr, kinh doanh Home Stay ước tính trung bình khoảng 50-60tr/th+ Giá bán nhỉnh 8 tỉ LH Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ homestay thẳng thông thấy mt hoàng diệu, 73m2, 3 mê mới tinh, chill từng góc cạnh.", có mã số #323503, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu