♪ góc kiệt trần xuân lê, gần công an quận, 64m2, lửng đúc, 3.6 tỷ
Đường Trần Xuân Lê, Phường Hòa Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 600 triệu
64 m2 (47x14)
2 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
♪ Góc kiệt Trần Xuân Lê, gần Công An Quận, 64m2, lửng đúc, 3.6 tỷ
+ Bán nhà lô góc kiệt Trần Xuân Lê, gần Hà Huy Tập, Công An Quận, Trường Học, Chợ…
+ DT: 64m2, ngang 4.7m, gác đúc cứng cáp, 2PN 2WC
+ Giá bán 3.6 tỷ
Alo Ngay
♪ Góc kiệt Trần Xuân Lê, gần Công An Quận, 64m2, lửng đúc, 3.6 tỷ
+ Bán nhà lô góc kiệt Trần Xuân Lê, gần Hà Huy Tập, Công An Quận, Trường Học, Chợ…
+ DT: 64m2, ngang 4.7m, gác đúc cứng cáp, 2PN 2WC
+ Giá bán 3.6 tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♪ góc kiệt trần xuân lê, gần công an quận, 64m2, lửng đúc, 3.6 tỷ", có mã số #308857, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu