???? hiếm – 4.5 tỷ có nhà 4 tầng cho thuê 9tr/tháng – trạm trôi
Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
4 tỷ 500 triệu
38 m2 (38x10)
4 pn
4 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? HIẾM – 4.5 TỶ CÓ NHÀ 4 TẦNG CHO THUÊ 9TR/THÁNG – TRẠM TRÔI???? Vừa ở vừa có dòng tiền cực ổn???? Diện tích: 38m²???? 4 tầng – 4 phòng ngủ???? Morning đỗ sát nhà???? Gần chợ Giang Xá – KĐT Nam 32 – Ngã Tư Trôi???? Sổ đỏ chính chủ???? Giá 4.5 tỷ???? 0814106666 – xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hiếm – 4.5 tỷ có nhà 4 tầng cho thuê 9tr/tháng – trạm trôi", có mã số #319495, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu