???? hiếm lô góc cạnh nhổn – 40m – chỉ 6.x tỷ
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
40 m2 (6x10)
4 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HIẾM LÔ GÓC CẠNH NHỔN – 40M – CHỈ 6.X TỶCăn đẹp khu Nhổn – khách hỏi liên tục!✅ Lô góc thoáng sáng✅ 3 tầng – 3 phòng ngủ✅ 50m ra Vành đai 3.5✅ Ở ngay – không cần sửa???? Gần Hinode – Ga Nhổn – ĐH Công Nghiệp???? Sổ đỏ sẵn☎️ 0814106666Xem nhà miễn phí – gặp chủ trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hiếm lô góc cạnh nhổn – 40m – chỉ 6.x tỷ", có mã số #317044, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu