Bán nhà di trạch hoài đức, 4.5 tầng full nội thất, gần ga nhổn
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
40 m2 (6x10)
4 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà Di Trạch Hoài Đức, 4.5 tầng full nội thất, gần Ga NhổnDiện tích hợp lýNhà 4.5 tầng, tổng 4 phòng ngủNội thất đầy đủ, ở ngayMặt ngõ thông thoáng, không quy hoạchGần KĐT Hinode, Vành đai 3.5, Trịnh Văn Bô kéo dài, ĐH Công Nghiệp.Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.Giá bán: 5.x tỷ.Liên hệ: Hữu Thảo – 0814106666Xem nhà miễn phí – làm việc trực tiếp chủ nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà di trạch hoài đức, 4.5 tầng full nội thất, gần ga nhổn", có mã số #317049, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu