???? nhà đẹp di trạch – đủ công năng cho gia đình nhiều thế hệ
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
5 tỷ 800 triệu
36 m2 (36x10)
4 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Nhà đẹp Di Trạch – đủ công năng cho gia đình nhiều thế hệNhà 4.5 tầng chắc chắn4 phòng ngủ riêng tưNội thất đầy đủ, dọn về ở ngayNgõ rộng, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện???? Gần trường học, khu đô thị Hinode, Ga Nhổn???? Đi Mỹ Đình – Cầu Giấy cực tiện.???? Sổ đỏ chính chủ???? Giá 5.x tỷ???? LH: 0814106666 (Hữu Thảo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp di trạch – đủ công năng cho gia đình nhiều thế hệ", có mã số #317050, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu