???? khu phân lô cao cấp view sông–thang máy–6pn
Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 700 triệu
62 m2 (4x16)
6 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? KHU PHÂN LÔ CAO CẤP VIEW SÔNG–THANG MÁY–6PN
Vị trí: Nằm trong khu phân lô cao cấp Thạnh LộcView sông thoáng mát, gần Cầu Quản Lý–Hà Huy GiápUBND phường Thạnh Lộc. Giao thông thuận tiện đi Gò Vấp, Bình Thạnh, ????Kết cấu: 1 trệt 4 lầu, 6 phòng ngủ – 6 WC –thang máy hiện đại,Nội thất cao cấp, thiết kế sang trọng.????Đường trước nhà 8m, khu nhà toàn biệt thự, dân trí cao,không ngập nước.Giá chỉ 6.7 tỷ.(thương lượng chính chủ)Zelo:@909099043Hải Nhà Phố
Vị trí: Nằm trong khu phân lô cao cấp Thạnh LộcView sông thoáng mát, gần Cầu Quản Lý–Hà Huy GiápUBND phường Thạnh Lộc. Giao thông thuận tiện đi Gò Vấp, Bình Thạnh, ????Kết cấu: 1 trệt 4 lầu, 6 phòng ngủ – 6 WC –thang máy hiện đại,Nội thất cao cấp, thiết kế sang trọng.????Đường trước nhà 8m, khu nhà toàn biệt thự, dân trí cao,không ngập nước.Giá chỉ 6.7 tỷ.(thương lượng chính chủ)Zelo:@909099043Hải Nhà Phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? khu phân lô cao cấp view sông–thang máy–6pn", có mã số #310304, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu